BHAVNAGAR: જીલ્લા સહ.બેંક લિ.ની 61મી ઓનલાઈન વાષિૅક સાધારણ સભા યોજાઈ ગઈ.

Share this:

BHAVNAGAR: જીલ્લા સહ.બેંક લિ.ની 61મી ઓનલાઈન વાષિૅક સાધારણ સભા યોજાઈ ગઈ.

અમરેલી, 27/9/20
ANO ન્યુજ

ભાવનગર જીલ્લા સહ.બેંક લી. ની ૬૧ મી ઓનલાઈન વાર્ષિક સાધારણ સભા યોજાઈ,

ભાવનગર ખાતે આજરોજ ચેરમેન શ્રી નાનુભાઈ વાઘાણીના પ્રમુખ સ્થાને યોજાયેલ ઓનલાઈન 61મી વાષિૅક સાધારણ સભામા જિલ્લા ભરમાથી પ્રમુખશ્રીઓ, પ્રતિનિધિશ્રીઓ જોડાયેલ જેમા તમામ ઠરાવો સર્વાનુમતે મંજુર કરવામાં આવેલ.તેવુ સતિષભાઈ મહેતાએ જણાવેલ.

Subhash Solanki

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

CRIME: લેડી સિંઘમ PSI એ.પી.ડોડીયા સાથે રૂરલ પોલીસનો સપાટો/સા.કુંડલાના ભુવા ગામે જુગાર રમતા 6 શખ્સોને 10,480ની મતા સાથે ઝડપાયા.

Sun Sep 27 , 2020
Share this: BHAVNAGAR: જીલ્લા સહ.બેંક લિ.ની 61મી ઓનલાઈન વાષિૅક સાધારણ સભા યોજાઈ ગઈ. અમરેલી, 27/9/20 ANO ન્યુજ ભાવનગર જીલ્લા સહ.બેંક લી. ની ૬૧ મી ઓનલાઈન વાર્ષિક સાધારણ સભા યોજાઈ, ભાવનગર ખાતે આજરોજ ચેરમેન શ્રી નાનુભાઈ વાઘાણીના પ્રમુખ સ્થાને યોજાયેલ ઓનલાઈન 61મી વાષિૅક સાધારણ સભામા જિલ્લા ભરમાથી પ્રમુખશ્રીઓ, પ્રતિનિધિશ્રીઓ જોડાયેલ જેમા […]

You May Like

Breaking News